UTARATIBU MPYA WA UDAHILI WA VYUO VIKUU KWA MWAKA 2017/18 — Elimu Tanzania

Kufuatia agizo la Rais Magufuli kwa tume ya vyuo vikuu Tanzania (TCU) kutowachagulia wanafunzi vyuo vya kusoma, Tume hiyo imetoa utaratibu mpya utakaoanza kutumika mwaka huu. Utaratibu huo unawataka wanafunzi kutuma maombi moja kwa moja vyuoni badala ya kutuma TCU kama ilivyokuwa awali. Zaidi fungua kiunganishi hiki >>>>>Change_of_Admission

via UTARATIBU MPYA WA UDAHILI WA VYUO VIKUU KWA MWAKA 2017/18 — Elimu Tanzania

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s